June 30th, Saturday

Time Main Program
08:00 AM மங்கல வாழ்த்து
08:30 AM தமிழ்த்தாய் வாழ்த்து
08:35 AM அமெரிக்கத் தேசிய கீதம்
08:40 AM திருக்குறள் ஓதுதல்
08:50 AM வரவேற்புரை - தாமரை பேரவைத் தலைவர்
09:00 AM குத்து விளக்கு ஏற்றுதல்
09:10 AM ஒருங்கிணைப்பாளர் உரை
09:20 AM வரவேற்பு நடனம் - திருக்குறள் நடனம் குழந்தைகள்
09:45 AM விழா மலர் வெளியீடு
10:00 AM மரபு நிகழ்ச்சிகள் (பறை, பம்பை, சிலம்பம், நாட்டுப்புற பண், கும்மி (MTS), கரகம், நாதசுரம்)
10:50 AM கருத்துக்களம் - சுப. வீரபாண்டியன்
12:20 PM தமிழ் அமெரிக்க முன்னோடிகள் விருதுகள்
01:05 PM Kansas City Tamil Sangam
01:25 PM டாக்டர். மருதநாயகம் தமிழின் தொன்மையும், தன்மையும்(இயல்), திரு.மம்மது (இசை) & பேராசிரியர் ஞானசம்பந்தன் (நாடகம்)
2:00 PM San Antonio Tamil sangam
02:25 PM நலம் வாழ 3 மருத்துவர்கள்
02:45 PM பூவுலகு சுந்தர்ராஜன்
03:05 PM டாலஸ் தமிழ்ப் பள்ளிகளின் நிகழ்ச்சிகள் (Hosting Organizations) & Supporting Organizations Programs
03:40 PM கவியரங்கம் பேராசிரியர் ஞானசம்பந்தன்
05:00 PM ஆர்வர்டு தமிழ் இருக்கை வெற்றி விழாக் கொண்டாட்டம்
06:15 PM கீழடி அகழாய்வு சு.வெங்கடேசன்
06:45 PM பேரவை - Tamil Nadu Government MOU Recital by Caldwell
06:55 PM பசுமைப் போராளி திருமிகு ரேவதி
07:25 PM நட்சத்திர நேரம் - கார்த்தி சிவக்குமார்
07:55 PM இசைக் கச்சேரி Music Show - Drums Sivamani, Singer Karthik & Team Aadhi

Parallel Session

Dr Sundara Balasubramaniam Thirumoolar Pranayama 08:00 am - 09:30 am Frisco 1
CME 08:00 am - 09:30 am
09:30 am - 11:00 am
11:00 am - 12:30 pm
01:30 pm - 03:00 pm
03:00 pm - 04:30 pm
Frisco 5
Frisco 5
Frisco 5
Frisco 5
Frisco 5
Disney Cartoon Character - Red Monsters
Disney Cartoon Character - Minions
Disney Cartoon Character - Frozen Elsa
Disney Cartoon Character - Power Rangers
10:00 am - 11:00 pm
01:00 pm - 02:00 pm
04:00 pm - 05:00 pm
06:45 pm - 07:45 pm
Frisco 6
DFW Nanbargal 09:30 am - 11:00 am Frisco 1
Tamizh Theni 09:30 am - 11:00 am
11:00 am - 12:30 pm
01:30 pm - 03:00 pm
03:00 pm - 04:30 pm
Frisco 3, Frisco 4
Frisco 3, Frisco 4
Frisco 3
Frisco 3
Kural Theni 03:00 pm - 04:30 pm Frisco 4
Youth forum - HipHop Aadhi 09:30 am - 11:00 am Frisco 9
Youth Forum- Ice Breaker 09:30 am - 11:00 am Hamilton/Lebanon
Sponsor Table 09:30 am - 11:00 am
11:00 am - 12:30 pm
Bass-Bush
Bass-Bush
Photo Booth 09:30 am - 11:00 am
11:00 am - 12:30 pm
01:30 pm - 03:00 pm
03:00 pm - 04:30 pm
Erudia
Trotsky Marudhu workshop - 1st Session 11:00 am - 12:30 pm Ranger
Actor Karthik - Agaram 11:00 am - 12:30 pm Frisco 9
Immigration-Ian Butsor, Kavitha Ramasamy Karthik Rangarajan 11:00 am - 12:30 pm Hamilton/Lebanon
VIT 11:00 am - 12:30 pm Frisco 1
Dr Garga Chatterjee & Prof Ulrike Niklas 01:30 pm - 03:00 pm Frisco 1
Aari's Org foods presentation 01:30 pm - 03:00 pm Frisco 4
TAP Awards - Will start 1 pm 01:30 pm - 03:00 pm Frisco 9
American Tamil Academy Program 01:30 pm - 03:00 pm Hamilton/Lebanon
California Tamil Academy Program 03:00 pm - 04:30 pm Hamilton/Lebanon
SJC Trichy Alumni USA Chapter 01:30 pm - 03:00 pm Bass-Bush
Writers Meet & Greet: Kavingar Arivumadhi 01:30 pm - 03:00 pm Ranger-Sea Biscuit-Traveller
Ilayaraja Art workshop 1 03:00 pm - 04:30 pm Frisco 1
Cine guests Meet and Greet 03:00 pm - 04:30 pm Frisco 9
Ulaga Thamizh Maanadu Volunteers Meet 03:00 pm - 04:30 pm Ranger-Sea Biscuit-Traveller



Hosting Organizations

host1
host2

Texas Supporting Organizations


Click here to learn about FeTNA members organizations