July 1st, Sunday

Time Main Program
08:00 AM மங்கல வாழ்த்து
08:30 AM தமிழ்த்தாய் வாழ்த்து
08:35 AM திருக்குறள் ஓதுதல்
08:40 AM வரவேற்புரை
08:50 AM சங்கங்களின் சங்கமம்
09:20 AM Circus sponserd by MTS
09:40 AM ஆட்டம், பாட்டம், கொண்டாட்டம் (Youth Competition)
10:10 AM ஓவியர் மருது மற்றும் அறிவுமதி தங்கத்தமிழ்
10:40 AM கலியமூர்த்தி அவர்கள் உரை
11:10 AM குறள்தேனீ
11:45 AM Missouri Tamil Sangam
12:15 PM தமிழ்த்தேனீ - ஜேம்ஸ் வசந்தன்
01:00 PM ATA
01:10 PM Greater Washington Tamil Sangam
01:40 PM தமிழ் தொழில் முனைவோர் கருத்தரங்கம் TEFCON
01:55 PM New York Tamil Sangam
02:20 PM VIT வேந்தர்
02:35 PM இலக்கிய விநாடி வினா
03:35 PM நர்த்தகி - தமிழிசை நடனம்
04:20 PM ஹிப் ஹாப் தமிழா ஆதி & Youth Forum
04:40 PM உலகத்தமிழர் விழிப்புணர்வு நேரம் Global Tamil Awareness Session
05:25 PM இசைக்கதம்பம் - அனைத்துக் கருவிகளின் சங்கமம்
06:10 PM மணல்மகுடி நாடகநிலம் வழங்கும் பூழிப்பாவை
07:40 PM பேரவை புது அணி அறிவிப்பு - 10 ஆவது உலகத்தமிழ்நாடு - 2019
08:10 PM மக்களிசை
09:10 PM திரை நட்சத்திரங்கள் சந்திப்பு
09:30 PM சஞ்சய் சுப்ரமணியன் - தமிழிசை

Parallel Session

Fetna Board meeting 08:00 am - 08:30 am
08:30 am - 09:30 am
Frisco 1
Dr Sundar Balasubramaniyam Thirumoolar Pranayama 08:00 am - 08:30 am Hamilton/Lebanon
HTC 08:30 am - 09:30 am Ranger
Photo Booth 08:30 am - 09:30 am
09:30 am - 11:00 am
01:30 pm - 03:00 pm
03:00 pm - 04:30 pm
Erudia
Photo session with Actor Karthik 11:00 am - 12:30 pm Erudia
USTAPAC 09:30 am - 11:00 am Frisco 1
Dr. Marudhanayagam 09:30 am - 11:00 am Frisco 3
Ilayaraja Workshop - 2 09:30 am - 11:00 am Frisco 9
Houston Tamil Chair 09:30 am - 11:00 am Hamilton/Lebanon
INFITT 09:30 am - 11:00 am Ranger
Disney Cartoon Character - Spider Man
Disney Cartoon Character - Curious George
Disney Cartoon Character - Bat Man
10:00 am - 11:00 am
01:00 pm - 02:00 pm
04:00 pm - 05:00 pm
Frisco 6
Frisco 6
Frisco 6
Premanand Sceince Fair 11:00 am - 12:30 pm Frisco 1
Plastic Industry 11:00 am - 12:30 pm Frisco 3
Actor Aari Organic Food 11:00 am - 12:30 pm Frisco 4
Periyar Ambedkar Padipu Vattam 11:00 am - 12:30 pm Frisco 5
Nalam Vazha 11:00 am - 12:30 pm Frisco 9
Tamizh Isai - Mr Mammadhu & Prof Gnanasambandhan 11:00 am - 12:30 pm Hamilton/Lebanon
Dr Subashini 11:00 am - 12:30 pm Bass-Bush
Mr. Kaliyamurthy IPS 11:00 am - 12:30 pm Ranger
Olivannan Book Publishing and Writing Workshop 01:30 pm - 03:00 pm Frisco 3
Mr. Udhayachandran IAS school Board, Kalvi Paada Thittam 01:30 pm - 03:00 pm Frisco 4
Sindhu Samaveli - Naga Ganesan 01:30 pm - 03:00 pm Frisco 5
Marabhu Games and Folk Songs Workshop 01:30 pm - 03:00 pm Frisco 9
World Tamil Open Source Community 01:30 pm - 03:00 pm Hamilton/Lebanon
Vallalar 01:30 pm - 03:00 pm Bass-Bush
Sangam Literature - Pro. Thakshinamoorthy 01:30 pm - 03:00 pm Ranger
PEARL (People for Equality and Relief in Lanka) 3:00 pm - 4:30 pm Frisco 1
Book Publishing 3:00 pm - 4:30 pm Frisco 3
TKV Rajan 3:00 pm - 4:30 pm Ranger
Keezhadi - Writer Su.Venkatesan 3:00 pm - 4:30 pm Frisco 5
Marudhu Workshop - 2nd Session 3:00 pm - 4:30 pm Frisco 9
Film Directors 3:00 pm - 4:30 pm Hamilton/Lebanon
Youth Forum - Dr. Sankaran Radhakrishnan 3:00 pm - 4:30 pm Frisco 4



Hosting Organizations

host1
host2

Texas Supporting Organizations


Click here to learn about FeTNA members organizations